Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ถีงพี่ปาล์ม-ปอ

oooNoizNhaooo
Pui-Lovely
6 posters

:: Talk Zone

Go down

ถีงพี่ปาล์ม-ปอ Empty ถีงพี่ปาล์ม-ปอ

ตั้งหัวข้อ by bankkub Sat Oct 11, 2008 11:14 pm

พี่คับ ผมดีใจมากเลยที่ได้เจอพี่สักทีแบบตัวเป็นๆอะ

พี่ปาล์มหล่อมากเลย ส่วนพี่ปอก็เท่ แต่สู่ผมไม่ได้หรอกอิอิ

ผมยืนอยู่ใกล้ๆพี่ด้วย แต่ดูหน้าพี่จะไม่ชอบผมสักเท่าไรอะ

แต่ผมก็ปลื่มพี่มากนะ ตอนที่พี่ไปงานhot waveอะงับ

ที่เซ็นทัลเวิอร์อะ ผมดูพี่ทุกก้าวเลย อย่าลืมรับhi5ผมด้วยนะ

ของผมชื่อ ปีศาลไร้หัวใจอะ อย่าลืมนะงับ สักวันผมจะเป็นแบบพี่ให้ได้

bankkub
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

ถีงพี่ปาล์ม-ปอ Empty Re: ถีงพี่ปาล์ม-ปอ

ตั้งหัวข้อ by Pui-Lovely Sun Oct 12, 2008 12:11 am

bankkub พิมพ์ว่า:พี่คับ ผมดีใจมากเลยที่ได้เจอพี่สักทีแบบตัวเป็นๆอะ

พี่ปาล์มหล่อมากเลย ส่วนพี่ปอก็เท่ แต่สู่ผมไม่ได้หรอกอิอิ

ผมยืนอยู่ใกล้ๆพี่ด้วย แต่ดูหน้าพี่จะไม่ชอบผมสักเท่าไรอะ

แต่ผมก็ปลื่มพี่มากนะ ตอนที่พี่ไปงานhot waveอะงับ

ที่เซ็นทัลเวิอร์อะ ผมดูพี่ทุกก้าวเลย อย่าลืมรับhi5ผมด้วยนะ

ของผมชื่อ ปีศาลไร้หัวใจอะ อย่าลืมนะงับ สักวันผมจะเป็นแบบพี่ให้ได้

โห่ะๆ พี่ปอและพี่ปาล์มชอบแฟนคลับทุกคนค่ะ พี่ๆ เขาอาจกำลังเหนื่อยอยู่มั้งคะ
อย่าลืมติดตามผลงานพี่ๆ เขาต่อไปนะคะ แล้วอย่าลืมอวยพรวันเกิดพี่ปาล์มด้วยค่ะ
Pui-Lovely
Pui-Lovely
Administrator
Administrator

ถีงพี่ปาล์ม-ปอ Empty Re: ถีงพี่ปาล์ม-ปอ

ตั้งหัวข้อ by oooNoizNhaooo Sun Oct 12, 2008 1:29 am

ร้ากพี่ปอพี่ปาล์ม มากมายยยยยยยยยยย

อิอิ

พี่ปุ๋ย อย่าลืมนะ

ถ้ามีข่าวคราว

อย่าลืมแจ้งหน่าด้วยๆๆๆ

อิอิ

เด่วหน่าจะเข้ามาเล่นบอร์ดทุกวันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

จะปลุกสีสันให้บอร์ดดดด

จะชวนคนมาเล่นเยอะๆๆ

อิอิ

http://zentriod.hi5.com

ตั้งหัวข้อ by Shasha Sun Oct 12, 2008 4:55 am

ทำใจเถอะ

หน้าพวกพี่แกเป็นแบบนั้นแหละคะ

แต่จิตใจพี่เค้าน่ารักกกกกกก....ป่าววะ....อิอิ
Shasha
Shasha

ตั้งหัวข้อ by MewAlone Wed Oct 15, 2008 7:37 pm

ถ้าอยากคุยกับศิลปินล่ะก็...

พี่ปอ : เอาพระพิฆเนศมาให้

พี่ปาล์ม : เอ่อ...จะบอกว่าเอาแอลกอฮอล์+สาวสวยๆ จะถูกมั้ยเนี่ย

เอิ๊กกกกก (หัวขาดแน่ตู)
MewAlone
MewAlone

ตั้งหัวข้อ by love-blueberry Thu Oct 16, 2008 12:48 am

เดี๋ยวอีกหน่อยน้องคงชินเองน่ะค่ะ พี่ปาล์มเค้าไม่มีอะไรหรอก หน้าพี่เค้าเป็นอย่างนั้นอยู่เเล้ว มึนอึน จริงๆเเล้วพี่ปาล์มน่ารักค่ะ คุยง่าย เเต่ถ้าในช่วงเเรกๆน้องอาจจะยังไม่ชิน เเต่แฟนคลับตั้งเเต่ชุดที่เเล้วก็ก็ เอ่อ .. ชินเเล้วค่ะ

ไปงานบ่อยๆ เข้าไปคุยกะพี่เค้าได้ค่ะ
love-blueberry
love-blueberry
Co-Administrator
Co-Administrator

ตั้งหัวข้อ by oooNoizNhaooo Fri Oct 17, 2008 2:08 am

พี่ปอยิ้มง่ายออก เราว่านะ

เหอะๆ

เหงตอนสัมภาษณ์รายการนึง

ยิ้มทั้งรายการเลย

5555+

http://zentriod.hi5.com

ตั้งหัวข้อ by love-sleeper1 Sat Oct 18, 2008 10:00 pm

ไม่ต้องกลัวนะ !! น่ากลัวกว่าที่คิด ล้อเล่นๆ 55

love-sleeper1

ขึ้นไปข้างบน

:: Talk Zone