Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เพิ่งสร้างเว็บไซต์ใหม่ครับ อยากให้เข้าไปเยี่ยมชมครับ www.pat.0fees.net

:: Talk Zone

Go down

เพิ่งสร้างเว็บไซต์ใหม่ครับ อยากให้เข้าไปเยี่ยมชมครับ www.pat.0fees.net Empty เพิ่งสร้างเว็บไซต์ใหม่ครับ อยากให้เข้าไปเยี่ยมชมครับ www.pat.0fees.net

ตั้งหัวข้อ by pat Tue Sep 30, 2008 7:51 pm

สวัสดีครับ เพิ่งสร้างเว็บไซต์ใหม่ครับ อยากให้เข้าไปเยี่ยมชมครับ
ภายในเว็บไซต์มี หาเพื่อนออนไลน์ กระดานสนทนา และ เรื่องเล่า ซึ้ง ๆ ประทับใจให้อ่านด้วยครับ ที่
ที่เห็นในเว็บไซต์เป็นเลข 0 นะคับ ไม่ใช่โอ(เวิลด์ไวล์เว็บ ดอท ภัทร ดอท ศูนย์ เฟส ดอท เน็ท)
ครับ เขิญชวนไปเยี่ยมชม และแสดงความคิดเห็น หรือข้อติชม ได้ครับ ขอบคุณครับ

pat
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

:: Talk Zone