Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

อยากรู้ว่าเพื่อนๆชอบเพลงไหนใน The End คะ

4 posters

:: Talk Zone

Go down

อยากรู้ว่าเพื่อนๆชอบเพลงไหนใน The End คะ Empty อยากรู้ว่าเพื่อนๆชอบเพลงไหนใน The End คะ

ตั้งหัวข้อ by peppa Tue Oct 07, 2008 9:40 pm

ส่วนตัวชอบ 'คิดถึง' มั่กๆ

peppa

ขึ้นไปข้างบน Go down

อยากรู้ว่าเพื่อนๆชอบเพลงไหนใน The End คะ Empty Re: อยากรู้ว่าเพื่อนๆชอบเพลงไหนใน The End คะ

ตั้งหัวข้อ by EyeP2Ben Fri Oct 10, 2008 6:23 pm

ชอบหมดอ่ะค่ะ

ที่ปลื้มสุดๆก้อ

ใจไม่ถึง ตอนแร๊พอ่ะ

ชอบบบบ ๆ สุด ๆ 55+

EyeP2Ben
ผู้มาเยือน

อยากรู้ว่าเพื่อนๆชอบเพลงไหนใน The End คะ Empty Re: อยากรู้ว่าเพื่อนๆชอบเพลงไหนใน The End คะ

ตั้งหัวข้อ by noinha Sat Oct 11, 2008 2:25 am

ชอบเพลง ใจไม่ถึง + เพลง ฉันทำอะไรลงไป

เป็นอะไรที่แบบว่าสุดยอดมากกกกกกกกกกกกกก

^__________^

อยากรู้ว่าเพื่อนๆชอบเพลงไหนใน The End คะ 260666

noinha
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by Pui-Lovely Sat Oct 11, 2008 7:49 am

อยากรู้ว่าเพื่อนๆชอบเพลงไหนใน The End คะ 39756 ชอบทุกเพลงค่ะ แต่ที่โดนสุดๆ ก้อ กัดไม่ปล่อย กับ ทำเป็นไม่เคย
Pui-Lovely
Pui-Lovely
Administrator
Administrator

ตั้งหัวข้อ by MewAlone Sat Oct 11, 2008 4:00 pm

ชอบเพลงเดียวกันเลยพี่ปุ๋ย

กัดไม่ปล่อย โค่ดชอบท่อน......."ฉันก็มีของฉันแค่เท่านี้!!" เลยอะ

ถามพี่ปาล์มแล้วด้วยนะ ว่ามันคืออะไร หึหึหึ

ส่วนเพลง ทำเป็นไม่เคย ชอบทำนองมากๆ เลย
MewAlone
MewAlone

ตั้งหัวข้อ by mtphoto Sun Oct 12, 2008 12:43 am

กัดไม่ปล่อยครับ ดิบดี อยากรู้ว่าเพื่อนๆชอบเพลงไหนใน The End คะ 368558
mtphoto
mtphoto
Photographer
Photographer

ขึ้นไปข้างบน

:: Talk Zone