Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ปรับปรุงเว็บไซด์

2 posters

:: Talk Zone

Go down

ปรับปรุงเว็บไซด์ Empty ปรับปรุงเว็บไซด์

ตั้งหัวข้อ by Pui-Lovely Wed Nov 12, 2008 5:56 pm

แป่ว!! สวัสดีค่ะ มีคนถามไถ่มาหลายคนว่าทำไมเว็บเข้าไม่ได้

ตอนนี้เรากำลังปรับปรุงระบบใหม่นะคะ เร็วๆ นี้จะกลับมาใช้ได้เหมือน

เดิมแล้วนะ อดใจรอหน่อยนะคะ อย่าเพิ่งหนีไปไหนกันนะ

เจ๋ง แต่ทุกคนยังสามารถเข้ามาคุยกันได้ในบอร์ดเหมือนเดิมนะคะ
Pui-Lovely
Pui-Lovely
Administrator
Administrator

ขึ้นไปข้างบน Go down

ปรับปรุงเว็บไซด์ Empty Re: ปรับปรุงเว็บไซด์

ตั้งหัวข้อ by mtphoto Thu Nov 13, 2008 1:44 am

อ่าว หน้าเว็บเข้าไม่ได้เหรอครับ
พอดีผม bookmark ไว้หน้าแรกบอร์ดเลย เลยไม่รู้ ปรับปรุงเว็บไซด์ 856775
mtphoto
mtphoto
Photographer
Photographer

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

:: Talk Zone