Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เปิดประเด็น : วิจารณ์เพลง ใจไม่ถึง กันหน่อยครับ

5 posters

:: Talk Zone

Go down

เปิดประเด็น : วิจารณ์เพลง ใจไม่ถึง กันหน่อยครับ Empty เปิดประเด็น : วิจารณ์เพลง ใจไม่ถึง กันหน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ by MewAlone Thu Jul 10, 2008 5:25 pm

หลังจากปล่อยเพลง "ใจไม่ถึง" ออกมา มิวรู้สึกว่าได้รับการตอบรับเยอะมากเลย

ประทับใจตั้งแต่เนื้อร้อง เพราะความหมายสื่อได้ตรงกับอารมณ์ของเพลงมากมาย

และอีกอย่าง พี่ปาล์มร้องได้ถึงใจจริงๆ (เีสียงสูงมาก...แม่ฝากบอกมา)

แล้วพี่ๆ คนอื่นล่ะครับ คิดว่าไง ?

ปล.เปิดประเด็นวิจารณ์ให้แย้ว เปิดประเด็น : วิจารณ์เพลง ใจไม่ถึง กันหน่อยครับ 39756
MewAlone
MewAlone

ขึ้นไปข้างบน Go down

เปิดประเด็น : วิจารณ์เพลง ใจไม่ถึง กันหน่อยครับ Empty Re: เปิดประเด็น : วิจารณ์เพลง ใจไม่ถึง กันหน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ by Pui-Lovely Thu Jul 10, 2008 10:45 pm

:roll: อยากจะบอกว่าเพลงนี้กระแสแรงมากเลย ไปดูในชาร์จจองแฟลตเรดิโอ เปิดประเด็น : วิจารณ์เพลง ใจไม่ถึง กันหน่อยครับ 39756

Ps. น้องมิวโพสกระทู้ผิดห้องนะจ๊ะ พี่ย้ายให้แล้ว chat Zone คือห้อง chat เด๋วพี่

จะย้ายไปหน้าเว็บแล้วจ้ะ
Pui-Lovely
Pui-Lovely
Administrator

เปิดประเด็น : วิจารณ์เพลง ใจไม่ถึง กันหน่อยครับ Empty Re: เปิดประเด็น : วิจารณ์เพลง ใจไม่ถึง กันหน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ by Holyshit! Fri Jul 11, 2008 7:17 am

เอ่อ .... ยังไม่ได้ฟังเลยอ่ะ หุหุ
Holyshit!
Holyshit!

ตั้งหัวข้อ by Pui-Lovely Fri Jul 11, 2008 9:20 am

Holyshit! พิมพ์ว่า:เอ่อ .... ยังไม่ได้ฟังเลยอ่ะ หุหุ

คุณนายปอ....คุณนายก้อไปดู Music Zone สิคะ มีให้ฟังค่ะ แล้วจะได้ไม่ตกยุคนะคะ เปิดประเด็น : วิจารณ์เพลง ใจไม่ถึง กันหน่อยครับ 39756
Pui-Lovely
Pui-Lovely

ตั้งหัวข้อ by Shasha Fri Jul 11, 2008 5:54 pm

หนูรู้แค่ว่าพี่ปาล์มทำไรก้อดูดีอะคะ
Shasha
Shasha

ตั้งหัวข้อ by oooNoizNhaooo Fri Oct 17, 2008 2:12 am

เพลงนี้น่ะรึ หึๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

สุดยอดดดดดดดดดดดด

แบบว่า ชอบเอ็มวี มากกกกกกกกกก

พี่ปอแบบว่านะ ลีลา เด็ดได้อีก เท่ห์สุดๆๆๆๆ

เหงแล้วอยากเรียนคีบอร์ดเรียนเปียโนในทันใด

5555555555+
oooNoizNhaooo
oooNoizNhaooo

http://zentriod.hi5.com

ขึ้นไปข้างบน

:: Talk Zone